| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 394 กิโลกรัม |
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 890*460มม. |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 600*350มม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| น้ำหนัก | 316 กก |
|---|---|
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 740*410 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| น้ำหนัก | 316 กก |
|---|---|
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 740*410 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 394 กิโลกรัม |
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 890*460มม. |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| น้ำหนัก | 316 กก |
|---|---|
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 740*410 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 394 กิโลกรัม |
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 890*460มม. |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาดโต๊ะทำงาน | 600*350มม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220V |
| กำลังสูงสุด | 1.6กิโลวัตต์ |