| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ xe may |
| Tình trạng | mới |
|---|---|
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động Cơ, Động Cơ |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ xe may |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ xe may |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 844 |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| cân nặng | 394 kg |
| Kích thước bàn làm việc | 890*460mm |
| Công suất tối đa | 1,6Kw |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Video hướng dẫn đi | Cung cấp |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Các thành phần cốt lõi | Động cơ, động cơ |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ xe may |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ xe may |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ xe may |