| Cân nặng | 260 kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 600*350mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Cân nặng | 309kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 750*410mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Cân nặng | 390 kg |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh trăng |
| Kích thước bàn làm việc | 890*460mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Cân nặng | 380kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 700*600mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Cân nặng | 260 kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 600*350mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Cân nặng | 316kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 740*410mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Cân nặng | 316kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 740*410mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| Cân nặng | 394 kg |
| Kích thước bàn làm việc | 890*460mm |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Cân nặng | 260kg |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 600*350mm |
| Điện áp đầu vào | 220V |
| Công suất tối đa | 1.6KW |
| Độ chính xác XYZ | 0,01mm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Video hướng dẫn đi | Cung cấp |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Các thành phần cốt lõi | Động cơ, động cơ |